KHỞI ĐỘNG TỪ SCHNEIDER LC1D80M7
(1 đánh giá)
LC1D80M7
Schneider
12 Tháng
Schneider Contactor LC1D80M7
Vui lòng gọi
Contactor Schneider LC1D80M7
Công suất Motor : 37 kW (80A) AC-3 – <= 440V
Dòng điện : 80A
Số pha: 3P
Tiếp điểm phụ : 1 NO + 1 NC.
Điện áp cuộn dây : 220 V AC