CẦU CHÌ BUSSMANN FWC-25A10F
CẦU CHÌ BUSSMANN FWC-25A10F
(1 đánh giá)
FWC-25A10F
Bussmann - India
12 Tháng
Bussmann Fuse FWC-25A10F Cầu Chì 10x38 25A
Vui lòng gọi
Cầu chì Bussmann FWC-25A10F
Điện áp định mức: 600VAC - 700VDC
Dòng điện định mức: 25A
Đặc tính : Cắt nhanh aR
Dòng cắt: 200kA (690V) - 50kA (700VDC)
Kích thước: 10x38mm