CẢM BIẾN TURCK NI14-M18-VP6X 7M
(1 đánh giá)
NI14-M18-VP6X 7M
Turck
12 Tháng
Turck Inductive Sensor NI14-M18-VP6X 7M
Vui lòng gọi
Cảm Biến Từ Turck NI14-M18-VP6X 7M
ID no : 4590610
Điện áp hoạt động : 10 - 30 VDC
Khoảng cách phát hiện : 14mm
Nhiệt độ hoạt động : -25 đến 70 độ C
Ngõ ra : PNP
Kết nối tín hiệu : Bằng cáp 4 sợi
Kích thước : M18 x 54mm