DIOT CẦU VISHAY VS-90MT160KPBF
DIOT CẦU VISHAY VS-90MT160KPBF
(1 đánh giá)
VS-90MT160KPBF
Vishay
12 Tháng
Vishay Three Phase Brigde VS-90MT160KPBF
Vui lòng gọi
Diot Cầu 3 Pha Vishay VS-90MT160KPBF
Điện áp định mức : 1600V
Dòng điện định mức : 90A
Lưới điện : 3 pha
Điện áp Ngắt : 4000V