CẦU CHÌ BUSSMANN 32NHG000B
CẦU CHÌ BUSSMANN 32NHG000B
(1 đánh giá)
32NHG000B
Bussmann - india
12 Tháng
Bussmann Fuse 32NHG000B Cầu Chì 32A - 500V
Vui lòng gọi
Cầu Chì NH Bussmann 32NHG000B
Điện áp : 500V
Dòng điện : 32A
Dòng Cắt : 120kA
Đặc tính : Cầu chì cắt thường gG/gL
Kiểu lắp : Gắn vào đế kẹp
Kích thước : Size 000/00
Ứng dụng : Bảo vệ quá tải đường dây
Sản Phẩm Cùng Loại
Mã cầu chì Dòng điện (A) Điện Áp (V)
Cầu chì  Bussmann 2NHG000B Cầu Chì  2A Cầu Chì AC
500V