CẢM BIẾN TIỆM CẬN AUTONICS AS80-50DP3
(1 đánh giá)
AS80-50DP3
Autonics - Korea
12 Tháng
Autonics Proximity Sensor AS80-50DP3
Vui lòng gọi
Nguồn cấp : 12-48VDC (10-65VDC)
Khoảng cách phát hiện : 50mm
Vật phát hiện chuẩn : 150x150x1mm
Độ trễ Max. 15% khoảng cách phát hiện
Dòng điện tiêu thụ Max. 10mA
Tần số đáp ứng 100Hz